คณะสิ่งแวดล้อม💐ร่วมแสดงความยินดีกับคณะต่างๆ ใน กพส. เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาคณะ
31 / Mar / 2022
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/60917-1024x576.jpg)
![💐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te3/1/16/1f490.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/60919.jpg)
คณะบุคลากร คณะสิ่งแวดล้อม เป็นผู้แทนคณะฯ เข้ามอบต้นไม่้มงคล เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาคณะวิทยาศาสตร์การกีฬา ครบรอบ 17 ปี โดยมี ผศ. ดร.สิริพร ศศิมณฑลกุล คณบดีคณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและคณะเป็นผู้แทนรับมอบ
Share