คณาจารย์คณะสิ่งเเวดล้อม เข้าร่วมกิจกรรม Design Thinking Workshop ผ่านหลักสูตรของ SEAC
20 / ธ.ค. / 2566
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/412437326_898910822024218_8332864214584825615_n-1024x621.jpg)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/412443829_898907265357907_3439025492878700534_n-1-1024x621.jpg)
เมื่อวันเสาร์ที่ 16 ธันวาคม 2566 เวลา 08.30 น.-17.00 น. คณะสิ่งแวดล้อม โดยรศ.ดร. ชลอ จารุสุทธิรักษ์ รองคณบดีฝ่ายยุทธศาสตร์และแผนงาน ผศ.ดร.ภาสิณี วรชนะนันท์ รองคณบดีฝ่ายวิจัยและสื่อสารองค์กร และผศ.ดร.ภาคภูมิ ชูมณี รองคณบดีฝ่ายพัฒนานิสิต เข้าร่วมกิจกรรม Design Thinking Workshop ผ่านหลักสูตรของ SEAC จัดโดย Research University Network Thailand ณ ห้องไพร์ซ ชั้น 2 โรงแรม ไอบิส สไตล์ กรุงเทพ รัชดา กรุงเทพมหานคร
แชร์