พิธีไหว้ครูคณะสิ่งแวดล้อม มก. กพส. ปีการศึกษา 2566
10 / ก.ค. / 2566
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/red-modern-creative-news-facebook-post-1.png)
วันศุกร์ที่ 7 กรกฎาคม 2566
พิธีไหว้ครูคณะสิ่งแวดล้อม มก.กำแพงแสน ประจำปีการศึกษา 2566
นิสิตคณะสิ่งแวดล้อม กพส. ได้แสดงความเคารพเพื่อน้อมระลึกถึงพระคุณครูอาจารย์พร้อมรับฟังโอวาทจากคณบดีและคณาจารย์คณะสิ่งแวดล้อม
โดยภายในพิธีประกอบด้วยกิจกรรมมอบพานและพวงมาลัยไหว้ครูแก่คณาจารย์คณะสิ่งแวดล้อมของนิสิตแต่ละชั้นปี และในช่วงท้าย ผศ.ดร.สุรัตน์ บัวเลิศ คณบดีคณะสิ่งแวดล้อมได้กล่าวให้โอวาทแก่นิสิต
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/2-1.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/5.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/16.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/20.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/7-1.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/3.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/17.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/18.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/15.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/19.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/23.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/12.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/6.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/4.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/8.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/11.png)
แชร์