โครงการจัดตั้งสมาคมนิสิตเก่าสิ่งแวดล้อม ม.เกษตรศาสตร์
18 / มี.ค. / 2567
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/-13-ธันวาคม-พ.ศ.-2566-15-1-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/110-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/114-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/87-1-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/88-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/74-2-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/77-2-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/79-1-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/83-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/85-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/90-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/92-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/96-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/98-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/101-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/102-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/94-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/105-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/106-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/108-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/69-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/78-1-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/81-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/84-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/86-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/91-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/93-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/97-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/99-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/100-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/103-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/95-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/104-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/107-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/116-1024x621.png)
![](https://envi.ku.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/111-1024x621.png)
วันอาทิตย์ ที่ 17 มีนาคม 2567 เวลา 13.30-16.30 น.
คณะสิ่งแวดล้อม จัดการประชุมโครงการจัดตั้งสมาคมนิสิตเก่าสิ่งแวดล้อม ม.เกษตรศาสตร์ โดยมี รศ.ดร. ตุลวิทย์ สถาปนจารุ คณบดีคณะสิ่งแวดล้อม เป็นประธานกล่าวเปิดการต้อนรับ พร้อมเสวนา “ทิศทางสมาคมนิสิตเก่าสิ่งแวดล้อม ม.เกษตรศาสตร์” และมีการเสนอชื่อนายกสมาคม และจัดให้มีการเลือกตั้งนายกสมาคมนิสิตเก่าสิ่งแวดล้อม พร้อมทั้งแต่งตั้งคณะกรรมการสมาคมนิสิตเก่าสิ่งแวดล้อม ม.เกษตรศาสตร์ ณ ห้องประชุมใหญ่ชั้น 2 ตึก EV1 คณะสิ่งแวดล้อม มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ และทางช่องทางออนไลน์ผ่านระบบ Zoom
แชร์